_-:¦:-°»»—»--™_Forum...a2k43_™--«—««°-:¦:-_
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

_Chào Mừng Bạn Đến Với Forum A2k43_

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tâm sự về những câu chuyện tình yêu!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
oahqvan8011

tâm sự về những câu chuyện tình yêu!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: tâm sự về những câu chuyện tình yêu!!!   tâm sự về những câu chuyện tình yêu!!! I_icon_minitimeTue Jul 27, 2010 1:36 pm

kỉ niệm của em hok bít là vui hay buồn nữa em kể tóm lại cho mọi người nghe
e và ngọc học chung năm cấp 2 em ghét nó lắm rát ghét vì em vo lớp bị thầy la thì nó cứ cười cười hoài em làm chuỵen gì nó cũng xen vô góp ý
sau đóa len lớp 10 e hoc khác lớp nó vì nó học chuyên văn nên nhìu lúc fai điện thoại mượn sách văn của nó nên năm đóa điện cho nó thường xuyên(nhờ vậy mà tiền điện thoại tháng nào cũng fai 200k )
1 ngày nọ em gặp nó đi với anh nào e cảm thấy trong lòng mình tức lắm tức cảm thấy rất tức nên tối hôm đóa về e điện thoại cho nó nói rõ cảm giác trong lòng mình (lúc đóa hok dám nói thẳng đành fải đánh số lên bảng chữ cái roài viết số tương ứng ra roài giải thích cho nó hiểu mà nguyên buổi tối nó hok chịu hỉu bữa sau fai nói thẳng là bảng chữ cái nó mới bít giờ nhớ lại thấy mắc cười wa roài nó nói với em là nó cũng cóa ... với em nên wen luôn. Lúc đóa em cảm thấy rất vui.
Suốt tuần sau em làm gì cũng cóa nó đi đâu cũng cóa nó roài tuần sau nữa em hi vọng sẽ như tuần trước nhưng sáng hôm đóa nó điện nói với em la nó fai di TP học em chạy liền lại nhà nó thì nó đã đi roài nên từ lúc đóa em chẳng dám wen ai nữa vì em bít cảm giá hụt hẫng hki mình mất đi người mình cảm thấy thix.
Giờ này chẳng bít nó cóa trong diễn đàn hok nữa nếu cóa em muốn chạy lại bên cạnh nó nói rõ hơn về cảm giác trong lòng mình và khẳng định với nó là em vẫn luôn nhớ tới nó

tin tuc viet nam vn

tâm sự về những câu chuyện tình yêu!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» █HIỆP KHÁCH TÌNH NGHĨA GIANG HỒ - Test game: 7h30 tối thứ 3 ngày 4/8/15 V7.9 – Up tính năng V13 mới nhất
» THIÊN LONG CHUYỂN SINH.COM test game 8h00 tối thứ 6 ngày 19/9/14-Chuyển sinh - ổn định, hỗ trợ tối đa
» THIÊN LONG CHUYỂN SINH.COM OPEN game 7h30 tối thứ 2 ngày 22/9/14-Chuyển sinh - ổn định, hỗ trợ tối đa
» █HIỆP KHÁCH TÌNH KIẾM ALPHATEST 19h30 T4 26/08/2015 Ver 12 - Thăng Thiên 4 - Phiên Bản Mới - Tính Năng Vượt Trội - Event Cực Hot
» █ KIẾM THẾ TÌNH KIẾM 13 PHÁI- OPEN 14H00 THỨ 2 - 31/08/2015 – Test game 10H 29/08 - PK đại hỗn chiến – Tính năng mới – Map mới