_-:¦:-°»»—»--™_Forum...a2k43_™--«—««°-:¦:-_
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

_Chào Mừng Bạn Đến Với Forum A2k43_

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet.

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
zino_nguyen
dân thường
zino_nguyen

Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. Empty
Bài gửiTiêu đề: Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet.   Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. I_icon_minitimeFri Aug 07, 2009 3:18 pm

Em!Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. AdoreĐiều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. Adore

Thật sự là đến ngày hôm nay anh vẫn không thể nào quên đc cái cảm giác ấy, khoảng thời gian lúc ấy….. cái ngày mà anh lấy hết dũng cảm của mình để nói lời chia tay em.Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. Pudency

Anh xin lỗi nhưng anh thương em chứ không phải anh yêu em. Đôi lúc, ngay cả trong lúc này đây anh cảm thấy thiếu vắng sự êm đềm khi ở bên em trong cuộc sống của anh…nhưng chỉ là đôi lúc thôi, anh lại dễ dàng quên khi niềm vui đến và công việc lấp đầy, anh rất tiếc, nếu anh tiếp tục chỉ làm khổ em thêm thôi.Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. 2057966

Phải thực sự dũng cảm anh mới hẹn đc em ra để gặp mặt và nói lời cuối cùng, lúc anh nói mình chia tay, em khóc thật nhiều, em không còn đứng vững nữa, điều đó cũng khiến đôi chân anh không thể bước đi đc…. Sao em phải thế? Em làm anh thấy mình thật khốn nạn vì đã không yêu em trọn vẹn, đã không đi cùng em đến hết con đường mà hai đứa đã từng chọn.Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. 2057966Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. 2057966

Anh chỉ còn biết lặng im bên em vì mọi lời nói bây giờ đều thật sáo rỗng và vô nghĩa, thà em mắng chửi anh, hờn giận anh, có lẽ anh sẽ thấy nhẹ nhõm hơn…thật đấy…..Anh chỉ xin em một nụ hôn cuối, hôn trong nước mắt thật xót xa, cái vị mằn mặn có lẽ sẽ không phai đc theo năm tháng….. thứ nước mắt của tổn thương sao thật khác….Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. Pudency

Rồi anh lấy nốt chút dũng cảm cuối cùng để rời xa em, anh quay lưng đi, em khóc thành tiếng, mỗi tiếng khóc làm mỗi bước chân anh như nặng lại, càng khó khăn hơn…. vì thế anh không thể thoát khỏi vòng tay níu giữ của em. Em chạy đến ôm chặt lấy anh và chỉ xin ôm anh 5 phút cuối…. 5 phút thành khoảng lặng…dài đến vô tận….Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. K6528291

Anh thấy mình không còn sức lực, lòng nhói đau, có một điều gì đó như thổn thức..... nhưng níu kéo làm gì em...cũng có thay đổi được gì đâu...tình yêu của chúng ta chỉ còn là hoài niệm, là nhớ nhung vẩn vơ, rồi nó sẽ lại qua... như nó đã từng đến thôi em à...anh đã cố gắng thoát khỏi vòng tay em…anh đi thật nhanh để không làm tổn thương em nữa……….Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. K4232942

Tạm biệt tình yêu của anh….. Chúc em hạnh phúc bên người mà em sẽ lựa chọn sau này xứng đáng hơn.... dành cho em….
Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. 2057966Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. 2057966Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. 2057966Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. 2T-heocon-%20(12)

Trích Từ Blog Nguyễn Trường Vân.!!!!!!!!!!! afro
zunyeuls
đại gia
zunyeuls

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet.   Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. I_icon_minitimeFri Aug 07, 2009 6:37 pm

sa0 ma` a nhje^u` chuye^n tjnh` ye^u the6'
timau_ls
đại gia
timau_ls

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet.   Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. I_icon_minitimeFri Aug 07, 2009 10:33 pm

toàn chuyện đi cop
chẳng lẽ lại nhìu mối tình đến thía Twisted Evil Twisted Evil
BjLi
dân chơi
BjLi

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet.   Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. I_icon_minitimeSat Aug 08, 2009 8:23 am

May Lam j BIt Iu NEn Tra It Chuyen
zunyeuls
đại gia
zunyeuls

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet.   Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. I_icon_minitimeSat Aug 08, 2009 11:14 am

BjLi đã viết:
May Lam j BIt Iu NEn Tra It Chuyen
ặc ặc
bạn thì yêu nhiều lắm ý nhỉ
lol!
zino_nguyen
dân thường
zino_nguyen

Bài gửiTiêu đề: nguyen truong van   Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. I_icon_minitimeSat Aug 08, 2009 5:54 pm

cha`j.may cau truyen nay tich luy nhiu` nam wa day,fai trai wa bit bao nhiu chuyen ti`nh day phong ba,so'ng gjo' day,kekkeke (trich tu trong blog360 Nguyen Truong Van)!!!.h` blog360 dong cua!!fai don nha` tho^i!!!!hehe!!
BjLi
dân chơi
BjLi

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet.   Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. I_icon_minitimeSun Aug 09, 2009 9:21 am

hj dc lam
nellyls
dân chơi
nellyls

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet.   Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. I_icon_minitimeSun Aug 09, 2009 9:24 am

baj' phuc. baj' phuc. Smile)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet.   Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet. I_icon_minitime

Điều Mà Em Sẽ Mãi Ko Dc Biet.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đố biết câu này của ai
» Ảnh a2k43..............nhào zô
» TVH muôn đời stupid
» Mời các bạn a2 sang forum a1 giao lưu
» Tjếp tjếp - câu này giải được chết liền